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MKATABA WA UTOAJI HUDUMA KWA WANANCHI

Bidhaa/Huduma

Mabhitaji

Muda wa kutoa huduma

(Siku za kazi)

Nyumba za kukodisha
1 - Nyumba mpya zilizojengwa

- Kujaza fomu ya maombi

- Siku 30 baada ya mradi kukamilika

kama ulivyoelekezwa

- - Kulipa kodi ya nyumba na malipo Bila malipo - Utangoja hadi nyumba/nafasi
- Nyumba zilizopo . .
: L ya huduma kama ilivyoelekezwa ipatikane
- Majengo ya kibiashara
- Kujaza fomu ya maombi
Mpango wa ununuzi wa - Lipa amana inayohitajika : : - Mawasiliano kuhusu kupokewa
2. . : ) : Bila malipo . .
nyumba za wapangaji - Kulipa awamu ya kila mwezi na kwa maombi kati ya siku 7
malipo ya huduma kama ilivyoelekezwa
Miradi ya ununuzi wa - Kujaza fomu ya maombi .
: . ) o s : : - Mawasiliano kuhusu kupokewa
3. | nyumba kwa rehani - Kulipa amana inayohitajika Bila malipo e .
. : : : : kwa maombi kati ya siku 7
(mauzo ya moja kwa moja) - Lipa awamu ya malipo ya ununuzi
: : - Mawasiliano kuhusu kupokewa
 Kujaza fomu ya maombi kwa maombi kati ya siku 15
Mikopo ya nyumba za - Ambatanisha stakabadhi zinazohitajika : : . yd | :
4. | ... : : L : o : . Bila malipo - Utoaji wa mkopo kati ya siku 30
vijijini na viunga via miji unapotuma maombi Zingatia masharti At
: baada ya kupokelewa kwa kibali
ya kukopesha yaliyowekwa - .
cha usajili wa ardhi
- Kulipa kiasi kamili cha bei ya
5. | Paneli za EPS kuagiza au kuchukua kwa mkopo Bila malipo - Siku 3 baada ya malipo
iwapo imekubalika
. Tl.Jma maor.nbl kwa Mkurugenzi Mkuu - Mkataba wa makubaliano kwa
. - Lipa rubuni 200,000 . .
6. | Huduma za ushirikiano : .. e : £ utekelezaji katika muda wa
- Toa hati na stakabadhi zinazohitajika (Elfu mia mbili) ) :
: siku 14 za wazo la mradi
kama ulivyoelekezwa
' Tgma maor-nbl kwa Mkurugenzi Mkuu - Mkataba wa makubaliano kwa
7 Huduma za ushauri  Lipa rubuni 200,000 utekelezaji katika muda wa
' - Toa hati na stakabadhi zinazohitajika (Elfu mia mbili)

siku 14 za wazo la mradi

Mkurugenzi Mkuu

Shirika la Nyumba la Kitaifa

Jumba la NHC, Orofa ya 10
Barabara ya Aga Khan Walk, Nairobi
S.L.P 30257-00100

Nairobi, Kenya

Baruapepe: info@nhckenya.go.ke
Tovuti: www.nhckenya.go.ke
Simu: +254 724 256 403 / +254 730 749 000
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Housing The Nation

Katibu/Afisa Mkuu Mtendaiji
Tume ya Haki za Kiutawala
Jumba la West End, Orofa ya 2
Barabara ya Waiyaki, Nairobi
S.L.P 20414-00200

Nairobi, Kenya

Baruapepe: complain@ombudsman.go.ke

Tovuti: www.ombudsman.go.ke
Simu: +254 20 227 0000




